State Committee

 സംസ്ഥാന കമ്മറ്റിയുടെ പ്രവര്‍ത്തനത്തിന് ഭാരവാഹികള്‍  ഹൈപവ്വര്‍ കമ്മറ്റി, വര്‍ക്കിംഗ് കമ്മറ്റി, സെക്രട്ടറിയേറ്റ് കമ്മറ്റി എന്നീ ക്രമത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തുക്കുന്നു.

2013 - 2016 വര്‍ഷത്തെ മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ 04-01-2014ല്‍ സംസ്ഥാന തെരഞ്ഞെടുപ്പു നടത്തി

 

Founder Leader T.M.Jacob
     
Office Bearers
        
.....................................................
        Party Leader
       Adv:Anoop Jacob,
   Minister for Food,Civil Supplies,
 Consumer protection & registration,
   Thiruvanamthapuram, Kerala.
     Mob: 9847069671
             Chairrman
          Adv:Johny Nelloor,
 Arakuzha road Moovattupuzha,
                Ernakulam
          Mob;-9846032723
          
      
      Working-Chairman
    Sri:Vakkanad Radhakrishnan
      Radhayam,Vakkanade.P.O
             Karipra , Kollam.
            Mob:-9447262335
     Vice-Chairman
        Adv: K.A.Philiph
 Kunnappally,Kiliyanthara P.O
           Iritty , Kannoor.
        Mob:-9447448197
          
       
          Vice-Chairman
           Sri:George Joseph,
  Thattaparambil, Pallippuram P.O.
       Cherthala , Alappuzha.
          Mob:-9847041507
...............................................
      Vice-Chairperson
            Smt:Daisy Jacob
 Thanikunnel , Oliyappuram.P.O
   Koothattukulam,Ernakulam.
        Mob:-9447069676
          
         ............
. ......................................................
                Tresurer
       Sri;-Babu valiyaveedan
  Valiyaveettil  , Neerattupuram .P.O
        kuttanadu , Alappuzha
            Mob:-9446130255
General secretaries
 Sri:Mohananpilla
Krishnakrupa,
Podiyattuvila.P.O,
Valakom,kollam.
Mob:9447340425
 Sri:Elias Mankidy
Piravom P.O,
Ernakulam.
Mob:9497796221.

    Sri:M.Bava,
Thadathkkudy,
Market P.O,
Movattupuzha
Mob:9847474341
Sri:Biju Mattappallil
Eravimangalam.P.O,
Muttuchira
Kottayam.
Mob:9447111421

        
Prof:JohnySebastion
Unnippallil,
Iringalakkuda(N)P.O
Thrissoor.
ob:9895224884.
Sri:Wilsopoulose
Nedumpurathu,
Kureekkade P.O,
Ernakulam.
Mob:9961480770.
KG.Purshothaman
Konnenparambil
Meempara.P.O
Puthenkuressu,ekm
Mob:9447464830
Sri:M.C.Sebastion
Madathiparambil
Panamaram P.O,
wyanadu
Mob:9847914707.
Sri:EzhukonSathyan
Sannidhanam ,
Ezhukon P.O,
Kollam.
mob:9447968899.
Smt:Jessy Peter
Elayadathu,
Edackattuvayal P.O
Ernakulam.
Mob:9947247836
Sri:Kulakkada Raju
Paravilaveedu,
Kulakkada(E)P.O,
Kottarakkara,
Mob:9447308526
     Sri:Vargees
Vettiyankal,
Narakakkanam.P.O
Idukki.
Mob:9447875844.    
OfficeSecretary&WebsiteEditor
 
          Sri:P.L.Mathew
  Pullolickal,  Koodalloor.P.O   
     Kottayam.    686 587
 
 Email:plmathew2009@gmail.com
     Mob:9447104900
             9947104900
 

പോഷക സംഘടനകള്‍
കേരളത്തിലെ വിവിധ വിഭാഗം ജനങ്ങളെ  സംഘടിപ്പിച്ച് പാര്‍ട്ടിയിലേയ്ക്ക് ആകര്‍ഷിക്കുന്നതിന് പോഷകസസംഘടനകള്‍ക്കു രൂപം നല്കിയിരിക്കുന്നു.(1) കേരളാ യൂത്ത് ഫ്രണ്ട് [KYF] (2) കേരളാ വനിതാ കോണ്‍ഗ്രസ്സ് (3) കേരളാ ട്രേഡ് യൂണിയല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് [KTUC] (4) കേരളാ വിദ്യാര്‍ത്ഥി കോണ്‍ഗ്രസ്  [KSC] . 5 കേരളാ കര്‍ഷക യൂണിയന്‍ (6) കേരളാ ദളിത് ഫ്രണ്ട് (7) കേരളാ ലോയോഴ്സ് അസോസിയേഷന്‍ (5) കേരളാ കര്‍ഷക തൊഴിലാളി കോണ്‍ഗ്രസ്     .....................................................................................................................................
     
 
           
Yoth Front.
Denny george,
Vazhayil, Makkamkunnu,
Pathanamthitta.P.O
Mob:9946043454
Vanitha cogress.
Daisy joseph,
Cembumangalathu,
T.C11/1272
Kawadiyar.P.O,TVM
Mob:9447344102
Trade.union.
M.P.Baby,
Maracheryputhayath
Nellimattom P.O
Ernakulam.
Mob:9961468213
K.S.C
Poual Mathew
Puliyamparambil
Ayarkunnam.P.O,
Kottayam
Mob:9495570788
      photo      photo  
karshaka union,
Mathai Mannapally,
Rayamangalam.P.O
Perumbavoor,
Ernakulam
Mob:9349169973
Dhalith Front,
Koliyoor preman,
Preethubhavan,
koliyoor,
Muttckade.P.O,TVM
Mob:9446705449
Samskarikavedi
Adv:C.R.Premode,
Jaladhara,Ulloor,
Med:college.P.O,
Thiruvanamthapuram
Mob:9847351411
yr
District Presidents
1.Sri:Karumam                      Sundaraswan  Vasundaram Karumam .P.O
 Thiruvanamthapuram.
   Mob:9446192567
2.Sri:Chirattakonam                              Suresh,
    Krishnalayam,  Thalachira.P.O,kottarakkara
     Mob:963399060
3
 
 
3.Sri:Sanoj Memana
   Valiyakavu .P.O
Ranni,Pathanamthitta.
Mob:9539528322
 
 
4
 4.  Sri:G.Kossy
    Thunduparambil
  Kottarkavu, Mavelikkara.
      Alappuzha
  Mob:9846326757
5.Adv;P.S.James,
 Pulinkalayil,
Kanakkary.P.O,
Ettumanoor,kottayam.
   Mob9447037916
 
6..Sri:Martin Mani,
  kallarangattu,
Arakkulam.P.O,Thodupuzha
     idukki.
    Mob:9496094438
7
 7.Sri:Vincent joseph,
Njalamkunnel,
 Ayavana.P.O,
Muvattupuzha,EKM.
  Mob9946721895
8.Sri:K.R.Girigen,
 Kunnathuly Mudikkode,
Pattykkadu P.O,Thrissur.
   Mob:9846087225
9.Sri:V.D.Joseph,
  Vallanattu,
 Kalkkandy.P.O,
 Mannarkade,PLKD
 Mob:9447466531
 
10. Sri;Mathew Sebastion,
 Thazhathel,Melattoor.P.O,
 Karuvarakunde, Malapuram.
     Mob:9447178151
11.Sri:M.P.Antony,
 Muttathkattil,
Kayanna.P.O,
kozhikode.
 Mob:9495670942
 
 12.Sri:K.M.Abraham,
 Kattakkayathil,
 Marakkavu P.O,Pulppally,
   Wyanade.
  Mob:9946914790
13.Sri:Valssan-
            Athickal,
  Velimanam P.O,
    Iritty,Kannoor.
  Mob:9446266347
 
14Sri:Abraham.S.Thonakara
     Kanjiradukkom .P.O,
      Anandasramam,
         Kassergode.
     Mob:9400879372